
Mahususi kwa Waajiriwa rasmi toka 

sekta zote kwa dhamana ya Mwajiri ili 

kukuwezesha mfanyakazi uweze 

kutatua changamoto za dharula za 

kifedha kwa muda mfupi kama vile Ada, 

Misiba, Matibabu, Biashara n.k.

•Kivuli cha barua ya ajira/Serikali za mitaa.
•Kivuli cha kitambulisho cha ajira/NIDA.
•Hati ya malipo mshahara ya miezi mitatu 

(3) ya hivi karibuni.
�Picha mbili (2) ndogo za rangi/passport 

size. 
•Taarifa za akaunti yako ya benki ya miezi 

mitatu ya karibuni.
�Mdhamini lazima naye aje na picha 

ndogo ya rangi.

MKOPO WA DHARURA

(EMERGENCY LOAN)

Vigezo/Masharti ya Mkopo 

UNASTAHILI 

FURAHA & AMANI

NDANI YA DK 45

0675 000 200

0675 000 400

0657 955 775

0675 000 300

Makumbusho Bus Complex, 

2nd Floor, Kijitonyama,

Dar es Salaam-Tanzania.



Ni Mkopo unaolenga watu binafsi na 

makampuni ya kiwango kidogo na cha 

kati wanaoweza kutumia mkopo huu 
kuendeleza biashara zao au wale 

wanaojihushisha na tenda za serikali, 

makampuni binafsi ya kitaifa na 

kimataifa. 

Mkopo maalum kwa wafanyabiashara 

wa chini kabisa wanaofanya shughuli 

zao kwenye masoko au maeneo 

maalum yaliyotengwa kama vile 

wamachinga, mama na baba lishe, 

madereva boda boda na waendesha 

bajaji.MKOPO KWA 

WAFANYABIASHARA

(WADOGO & WAKUBWA

MKOPO WA MWANANCHI
(WAJISIRIAMALI WADOGO WADOGO)

�Awe amefanya biashara hiyo kwa muda 

usiopungua miezi mitatu (3)

•Kivuli cha barua ya ajira/Serikali za mitaa.
•Kivuli cha kitambulisho cha ajira/NIDA.
�Picha mbili (2) ndogo za rangi/passport 

size. 
•Azimio la Bodi (Board resolution)
�Nyaraka muhimu za tenda kama vile LPO, 

Mkataba wa Zabuni n.k
�Mdhamini lazima naye aje na picha 

ndogo ya rangi.

Vigezo/Masharti ya Mkopo 

Huu ni mkopo ambao walengwa wake 

ni wafanyakazi na wafanya biashara 

wadogo wadogo ambao wana 

changamoto binafsi au za kifamilia. 

•Kivuli cha barua ya Serikali za Mitaa.
•Kivuli cha kitambulisho cha ajira/NIDA.
•TIN ya Biashara.
•Leseni ya Biashara iliyo hai au salary 

slips za miezi mitatu (3).
�Picha mbili (2) ndogo za rangi/passport 

size. 
•Taarifa za akaunti yako ya benki walau 

ya miezi mitatu ya karibuni.
•Mdhamini awe na picha ndogo ya rangi.
�Dhamana ni Chombo cha moto (Gari, 

Pikipiki, Bajaji) au mali isiyohamishika 
(Nyumba au Kiwanja).

MKOPO BINAFSI

(PERSONAL LOAN)

Vigezo/Masharti ya Mkopo 

�Kitambulisho cha NIDA/cha kupiga 

kura au Leseni ya udereva

•Barua ya utambulisho kutoka uongozi 
unaotambilika wa soko au umoja wa 

madereva wa eneo husika.
�Mkataba wa kupangisha wa wa eneo la 

biashara.
�Mdhamini mmoja Pamoja na picha 

ndogo za rangi (Passport Size)

Vigezo/Masharti ya Mkopo 

#MPANGOPESA #MPANGOPESA #MPANGOPESA #MPANGOPESA


